| วัสดุ | ฟิล์มลามิเนตผ้าทอ PP |
|---|---|
| ประเภทกระเป๋า | บล็อกด้านล่างพร้อมถุงวาล์ว |
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซีเมนต์ ปูนฉาบ ปูนปลาสเตอร์ ผงยิปซั่ม ฯลฯ |
| การพิมพ์ | 4 สีต่อด้านตามที่ลูกค้ากำหนด |
| ใบรับรอง | ISO9001;ISO40014 |
| Material | PP woven fabric Laminated with PE film |
|---|---|
| Bag Length | 58-68cm |
| Bag Width | 50cm(±0.7cm) |
| Cover Patch Width | 10cm(±0.3cm) |
| Valve Depth | 15cm |
| การจัดการพื้นผิว | การพิมพ์แบบ Flexo, การพิมพ์แบบ Flexo |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซีเมนต์ |
| โครงสร้างวัสดุ | PP |
| ประเภทกระเป๋า | ถุงวาล์วด้านล่างสี่เหลี่ยม |
| ซีลและมือจับ | ซีลความร้อน |
| การจัดการพื้นผิว | การพิมพ์แบบ Flexo, การพิมพ์แบบ Flexo |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซีเมนต์ |
| โครงสร้างวัสดุ | PP |
| ประเภทกระเป๋า | ถุงวาล์วด้านล่างสี่เหลี่ยม |
| ซีลและมือจับ | ซีลความร้อน |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าที่มีวาล์วกระเป๋าก้นสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีโพรพีลีนบริสุทธิ์ 100% (PP) |
| โครงสร้างวัสดุ | โพรพิลีน (PP) |
| การจัดการพื้นผิว | การพิมพ์ลามิเนตและหลายสี |
| ประเภทการปิดผนึก | ซีลร้อน |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าที่มีวาล์วกระเป๋าก้นสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีโพรพีลีนบริสุทธิ์ 100% (PP) |
| โครงสร้างวัสดุ | โพรพิลีน (PP) |
| ความกว้าง | 350-600 มม. |
| ความยาว | ตามข้อกำหนดของลูกค้า |
| วัสดุ | ผ้า PP + เคลือบด้วย PE |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| น้ำหนักผ้า | 60-70แกรม |
| เคลือบลามิเนต | 18-25แกรม |
| สี | ขาว, เบจ, คราฟท์บราวน์, น้ำเงิน, แดง, ฯลฯ |
| ประเภทกระเป๋า | ถุงมีวาล์ว ถุงก้นสี่เหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ | โพรพิลีนบริสุทธิ์ 100% (PP) |
| โครงสร้างวัสดุ | ผ้าทอ PP เคลือบด้วยฟิล์ม PE |
| สถานที่กำเนิด | ฮันันประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | WANLIN |
| การจัดการพื้นผิว | ผสมผสาน & พิมพ์ & การเจาะ |
|---|---|
| การใช้ในอุตสาหกรรม | ผงซีเมนต์และวัสดุก่อสร้าง |
| โครงสร้างวัสดุ | ผ้าทอ PP และฟิล์มลามิเนต |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าพร้อมวาล์ว |
| ซีลและมือจับ | ซีลความร้อน |
| สี | ขาว, เบจ, คราฟท์บราวน์, น้ำเงิน, แดง, ฯลฯ |
|---|---|
| ด้านล่าง | บล็อกด้านล่าง |
| การเจาะทะลุ | 90-100Nm3/ชม @50MBar |
| เคลือบลามิเนต | 20แกรม |
| ชื่อสินค้า | ถุง PP ซีเมนต์ |