| วัสดุ | โพรพิลีนบริสุทธิ์ 100% (PP) |
|---|---|
| ประเภทกระเป๋า | ถุง PP ที่มีก้นตะเข็บ |
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซิเมนต์และวัสดุก่อสร้าง ผงยิปซั่ม สกิมโค้ท |
| การพิมพ์ | การพิมพ์เฟล็กโซ |
| ใบรับรอง | ISO9001,ISO14001 |
| วัสดุ | โพรพิลีนบริสุทธิ์ 100% (PP) |
|---|---|
| ประเภทกระเป๋า | ถุงผ้า PP มีเป้าเสื้อกางเกงและตะเข็บด้านล่าง |
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซิเมนต์และวัสดุก่อสร้าง ผงยิปซั่ม สกิมโค้ท |
| การพิมพ์ | สูงสุด 4 สีในแต่ละด้าน |
| ใบรับรอง | ISO9001,ISO14001 |
| Material | PP woven fabric Laminated with PE film |
|---|---|
| Bag Length | 58-68cm |
| Bag Width | 50cm(±0.7cm) |
| Cover Patch Width | 10cm(±0.3cm) |
| Valve Depth | 15cm |
| Material | 100% Virgin Polypropylene |
|---|---|
| Bag Type | Bag With Valve, Square Bottom Bag |
| Sealing Method | Heat Seal |
| Surface Printing | Offset printing |
| Fabric Weight | 80GSM |
| การจัดการพื้นผิว | โลเมน & พิมพ์ & การเจาะ |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ซีเมนต์ & วัสดุก่อสร้าง ขาว |
| โครงสร้างวัสดุ | ฟิล์มลามิเนตผ้าทอ PP |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าที่มีวาล์ว กระเป๋าวาล์วด้านล่างสี่เหลี่ยม |
| ซีลและมือจับ | ปิดเอง |
| Material | 100% Virgin PP |
|---|---|
| Bag Type | Square Bottom Bag |
| Sealing Method | Heat Seal |
| Surface Printing | Laminated Mult-Color Printing |
| Fabric Weight | 80GSM |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าก้นสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
|---|---|
| วัสดุ | ผ้าทอ PP และฟิล์มลามิเนต |
| ชนิดพลาสติก | pp+ldpe |
| ประเภทการปิดผนึก | ปิดเอง |
| การจัดการพื้นผิว | การพิมพ์ออฟเซ็ต |
| การจัดการพื้นผิว | ลามิเนตและการพิมพ์ ลามิเนตและการพิมพ์ |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | สารเคมี |
| ใช้ | สารเคมีอื่นๆ |
| โครงสร้างวัสดุ | PP |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าสตางค์สี่เหลี่ยม |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าที่มีวาล์วกระเป๋าก้นสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
|---|---|
| วัสดุ | โพรพิลีนบริสุทธิ์ 100% |
| โครงสร้างวัสดุ | โพลีโพรพีลีน |
| GSM | 80GSM |
| น้ำหนักผ้า | 60grams/m2 |
| วัสดุ | ฟิล์มลามิเนตผ้าทอ PP (100% vinin Polypropylene (PP)) |
|---|---|
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าก้นเหลี่ยม |
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซีเมนต์, คอนกรีต, ปูนปั้น, มอร์ตาร์, สีโป๊ว, ปูนปลาสเตอร์, ผงยิปซั่ม |
| การพิมพ์ | 4 สีต่อด้านตามที่ลูกค้ากำหนด |
| ใบรับรอง | ISO9001;ISO40014 |