| วัสดุ | กระดาษคราฟท์ |
|---|---|
| ประเภทกระเป๋า | ถุงวาล์วกระดาษพร้อมก้นบล็อก |
| ใช้ในอุตสาหกรรม | กาวปูกระเบื้อง เคมีภัณฑ์ ซีเมนต์ ฉาบ ปูนปลาสเตอร์ ผงยิปซั่ม ฯลฯ |
| การพิมพ์ | การพิมพ์เฟล็กโซหรือการพิมพ์ CMYK |
| ใบรับรอง | ISO9001;ISO40014 |
| วัสดุ B | ผ้าทอ PP |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ตราสัตว์ของ Custom |
| มิติ | 50x78 ซม. หรือแบบกำหนดเอง |
| น้ำหนัก | 70-78gram |
| การกำหนดค่ากระเป๋า | ปฏิเสธ: 850-900 |
| วัสดุ | ผ้าทอ PP + ลามิเนต BOPP + ชั้นไม่ทอ + ซับ PE ด้านใน |
|---|---|
| มิติ | 36.5x70+10ซม |
| การพิมพ์ | การพิมพ์กราเวียร์ฟิล์ม BOPP |
| สูงสุด | เปิด |
| ด้านล่าง | บล็อกด้านล่าง |
| ชื่อสินค้า | ถุงวาล์ว PE พร้อมตะเข็บกลางเขาวงกตระบายอากาศได้ |
|---|---|
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าสตัวกรอง PE |
| วัสดุ | โพลีเอทิลีน (PE) |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วภายในแบบมาตรฐาน |
| ประเภทกระบวนการ | ตะเข็บกลางเขาวงกตระบายอากาศได้ |
| วัสดุ | ถุง PP สานเคลือบ PE บาง ๆ หนึ่งชั้น |
|---|---|
| ประเภทกระเป๋า | บล็อกถุงวาล์วด้านล่าง |
| ใช้ในอุตสาหกรรม | สินค้าที่เป็นผงและเม็ด เกลือ เม็ดพลาสติก และวัสดุก่อสร้าง เป็นต้น |
| การพิมพ์ | สูงสุด 4 สีต่อด้านตามที่ลูกค้ากำหนด |
| ใบรับรอง | ISO9001;ISO4001 |
| Material | PP woven fabric Laminated with PE film |
|---|---|
| Bag Length | 58-68cm |
| Bag Width | 50cm(±0.7cm) |
| Cover Patch Width | 10cm(±0.3cm) |
| Valve Depth | 15cm |
| วัสดุ | ผ้า PP ทอและฟิล์ม PE เคลือบ |
|---|---|
| ประเภทกระเป๋า | บล็อกกระเป๋าด้านล่างพร้อมวาล์วภายในมาตรฐาน |
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซีเมนต์ มอร์ตาร์ ปูนปลาสเตอร์ ยิปซั่ม พุตตี้ |
| การพิมพ์ | สูงสุด 4 สีต่อด้าน |
| ใบรับรอง | ISO9001;ISO14001 |
| วัสดุ | ผ้า PP ทอและฟิล์ม PE เคลือบ |
|---|---|
| ประเภทกระเป๋า | บล็อกกระเป๋าด้านล่างพร้อมวาล์วภายในมาตรฐาน |
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซีเมนต์ มอร์ตาร์ ปูนปลาสเตอร์ ยิปซั่ม พุตตี้ |
| การพิมพ์ | สูงสุด 4 สีต่อด้าน |
| ใบรับรอง | ISO9001;ISO14001 |
| วัสดุ | ผ้า PP ทอและฟิล์ม PE เคลือบ |
|---|---|
| ประเภทกระเป๋า | บล็อกกระเป๋าด้านล่างพร้อมวาล์วภายในมาตรฐาน |
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซีเมนต์ มอร์ตาร์ ปูนปลาสเตอร์ ยิปซั่ม พุตตี้ |
| การพิมพ์ | สูงสุด 4 สีต่อด้าน |
| ใบรับรอง | ISO9001;ISO14001 |
| วัสดุ | กระดาษ ผ้า & ฟิล์ม PE เคลือบ |
|---|---|
| ประเภทกระเป๋า | บล็อกกระเป๋าด้านล่างพร้อมวาล์วภายในมาตรฐาน |
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซีเมนต์ มอร์ตาร์ ปูนปลาสเตอร์ ยิปซั่ม พุตตี้ |
| การพิมพ์ | สูงสุด 4 สีต่อด้าน |
| ใบรับรอง | ISO9001;ISO14001 |