| การจัดการพื้นผิว | การพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | สารเคมี |
| ใช้ | สารเคมีอื่นๆ |
| โครงสร้างวัสดุ | PP (โพรพิลีน) |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋ามีวาล์ว, กระเป๋าก้นเหลี่ยม |
| การจัดการพื้นผิว | ผสมผสาน & พิมพ์ & การเจาะ |
|---|---|
| การใช้ในอุตสาหกรรม | ผงซีเมนต์และวัสดุก่อสร้าง |
| โครงสร้างวัสดุ | ผ้าทอ PP และฟิล์มลามิเนต |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าพร้อมวาล์ว |
| ซีลและมือจับ | ซีลความร้อน |
| Material | PP woven fabric Laminated with PE film |
|---|---|
| Bag Length | 58-68cm |
| Bag Width | 50cm(±0.7cm) |
| Cover Patch Width | 10cm(±0.3cm) |
| Valve Depth | 15cm |
| Material | 100% Virgin Polypropylene |
|---|---|
| Bag Type | Bag With Valve, Square Bottom Bag |
| Sealing Method | Heat Seal |
| Surface Printing | Offset printing |
| Fabric Weight | 80GSM |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าก้นสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
|---|---|
| วัสดุ | ผ้าทอ PP และฟิล์มลามิเนต |
| ชนิดพลาสติก | pp+ldpe |
| ประเภทการปิดผนึก | ปิดเอง |
| การจัดการพื้นผิว | การพิมพ์ออฟเซ็ต |
| วัสดุ | โพรพิลีนบริสุทธิ์ 100% |
|---|---|
| การจัดการพื้นผิว | การพิมพ์ลามิเนตและหลายสี |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋ามีวาล์ว, กระเป๋าก้นเหลี่ยม |
| ขั้นต่ำ | 10,000 |
| คำสั่งซื้อที่กำหนดเอง | ยอมรับ |
| Material | PP woven fabric Laminated with PE film |
|---|---|
| Bag Length | 58-68cm |
| Bag Width | 50cm(±0.7cm) |
| Cover Patch Width | 10cm(±0.3cm) |
| Valve Depth | 15cm |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าที่มีวาล์วกระเป๋าก้นสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
|---|---|
| วัสดุ | โพรพิลีนบริสุทธิ์ 100% |
| โครงสร้างวัสดุ | โพลีโพรพีลีน |
| GSM | 80GSM |
| น้ำหนักผ้า | 60grams/m2 |
| วัสดุ | PP, โพรพิลีน (PP) |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซีเมนต์ |
| ประเภทกระเป๋า | ถุงวาล์วด้านล่างสี่เหลี่ยม |
| ลักษณะ | ปิดเอง |
| การพิมพ์ | การพิมพ์เฟล็กโซ |
| Material | 100% Virgin PP |
|---|---|
| Bag Type | Square Bottom Bag |
| Sealing Method | Heat Seal |
| Surface Printing | Laminated Mult-Color Printing |
| Fabric Weight | 80GSM |