| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าผ้า PP ที่มีวาล์วภายในมาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ | โพลีโพรพีลีน (PP) ผ้าทอ |
| โครงสร้างวัสดุ | PP Woven Fabric & Bopp ลามิเนต |
| การจัดการพื้นผิว | การพิมพ์ bopp, ลามิเนตและการพิมพ์และการเจาะ |
| ประเภทการปิดผนึก | ปิดเอง |
| วัสดุ | ผ้าทอ PP |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์ที่กำหนดเอง |
| มิติ | 50x78 ซม. หรือแบบกำหนดเอง |
| น้ำหนัก | 70-78gram |
| การกำหนดค่ากระเป๋า | ปฏิเสธ: 850-900 |
| การจัดการพื้นผิว | การพิมพ์ออฟเฟต LDPE Laminated + การพิมพ์หลายสี |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | เคมี |
| ใช้ | สารเคมีอื่นๆ |
| โครงสร้างวัสดุ | โพรพิลีน (PP) |
| ประเภทกระเป๋า | ถุงมีวาล์ว ถุงก้นสี่เหลี่ยม |
| การจัดการพื้นผิว | การพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ซีเมนต์ & วัสดุก่อสร้าง ขาว |
| โครงสร้างวัสดุ | ฟิล์มลามิเนตผ้าทอ PP |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าที่มีวาล์ว กระเป๋าวาล์วด้านล่างสี่เหลี่ยม |
| ซีลและมือจับ | ปิดเอง |
| ขนาด | 60x50x10cm; 64x50x11cm; 60x50x10cm; 64x50x11cm |
|---|---|
| การจัดการพื้นผิว | การพิมพ์เฟล็กโซ |
| ใช้ในอุตสาหกรรม | สารเคมี |
| ใช้ | สารเคมีอื่นๆ |
| โครงสร้างวัสดุ | โพรพิลีน (PP) |
| การจัดการพื้นผิว | การพิมพ์บอปป์ |
|---|---|
| การใช้ในอุตสาหกรรม | ส่วนผสมแห้ง |
| โครงสร้างวัสดุ | ฟิล์ม PP + PE + บอปป์ |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าทรงสี่เหลี่ยมมีวาล์ว |
| ซีลและมือจับ | ซีลความร้อน |
| การพิมพ์พื้นผิว | การพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| การใช้ในอุตสาหกรรม | สารเคมี |
| การใช้ | สารเคมีอื่นๆ |
| โครงสร้างวัสดุ | ถุงผ้าโพรพิลีน |
| ประเภทกระเป๋า | ถุงผ้า PP มีวาล์ว |
| Material | PP woven fabric Laminated with PE film |
|---|---|
| Bag Length | 58-68cm |
| Bag Width | 50cm(±0.7cm) |
| Cover Patch Width | 10cm(±0.3cm) |
| Valve Depth | 15cm |
| Material | PP woven fabric Laminated with PE film |
|---|---|
| Bag Length | 58-68cm |
| Bag Width | 50cm(±0.7cm) |
| Cover Patch Width | 10cm(±0.3cm) |
| Valve Depth | 15cm |
| Material | PP woven Laminated |
|---|---|
| Plastic Type | 100% Virgin Polypropylene |
| Bag Type | Square Bottom Bag |
| Surface Handling | Offset printing |
| Printing Colors | Max 4 colors |