| การจัดการพื้นผิว | การพิมพ์ผสมและหลายสี, การพิมพ์ผสมและหลายสี |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | สารเคมี |
| ใช้ | สารเคมีอื่นๆ |
| โครงสร้างวัสดุ | โพรพิลีน (PP) |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋ามีวาล์ว, กระเป๋าก้นเหลี่ยม |
| วัสดุ | โพลีโพรพีเลน ผนังผิวหนัง PP |
|---|---|
| การใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซีเมนต์ |
| ประเภทกระเป๋า | ถุงวาล์วด้านล่างสี่เหลี่ยม |
| คุณสมบัติทั่วไป | ป้องกันความชื้น |
| ลักษณะ | วาล์วภายในแบบมาตรฐาน |
| วัสดุ | PP, โพรพิลีน (PP) |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซีเมนต์ |
| ประเภทกระเป๋า | ถุงวาล์วด้านล่างสี่เหลี่ยม |
| ลักษณะ | ปิดเอง |
| การพิมพ์ | การพิมพ์เฟล็กโซ |
| การพิมพ์พื้นผิว | การพิมพ์เฟล็กโซ |
|---|---|
| การใช้ในอุตสาหกรรม | สารเคมี |
| การใช้ | สารเคมีอื่นๆ |
| โครงสร้างวัสดุ | โพรพิลีน (PP) |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋ามีวาล์ว, กระเป๋าก้นเหลี่ยม |
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าที่มีวาล์วกระเป๋าก้นสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
|---|---|
| วัสดุ | PP บริสุทธิ์ 100% |
| ความจุ | 50 กิโลกรัม |
| ความยาวกระเป๋า | 58-68 ซม. |
| ความกว้างของกระเป๋า | 50 ซม. (± 0.7 ซม.) |
| วัสดุ | โพลีโพรพีเลน ผนังผิวหนัง PP |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซีเมนต์ |
| ประเภทกระเป๋า | ถุงวาล์วด้านล่างสี่เหลี่ยม |
| คุณสมบัติทั่วไป | ป้องกันความชื้น |
| ลักษณะ | วาล์วภายในแบบมาตรฐาน |
| Material | PP woven fabric Laminated with PE film |
|---|---|
| Bag Length | 58-68cm |
| Bag Width | 50cm(±0.7cm) |
| Cover Patch Width | 10cm(±0.3cm) |
| Valve Depth | 15cm |
| วัสดุ B | ผ้าทอ PP |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์ที่กำหนดเอง |
| มิติ | 60x100 ซม. หรือกำหนดเอง |
| น้ำหนัก | 70-100กรัม |
| การกำหนดค่ากระเป๋า | ปฏิเสธ: 850-900 |
| ประเภทกระเป๋า | ถุงมีวาล์ว ถุงก้นสี่เหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ | โพรพิลีนบริสุทธิ์ 100% (PP) |
| โครงสร้างวัสดุ | ผ้าทอ PP เคลือบด้วยฟิล์ม PE |
| สถานที่กำเนิด | ฮันันประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | WANLIN |
| วัสดุ | ฟิล์มลามิเนตผ้าทอ PP (100% vinin Polypropylene (PP)) |
|---|---|
| ประเภทกระเป๋า | กระเป๋าก้นเหลี่ยม |
| ใช้ในอุตสาหกรรม | ปูนซีเมนต์, คอนกรีต, ปูนปั้น, มอร์ตาร์, สีโป๊ว, ปูนปลาสเตอร์, ผงยิปซั่ม |
| การพิมพ์ | 4 สีต่อด้านตามที่ลูกค้ากำหนด |
| ใบรับรอง | ISO9001;ISO40014 |